Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay | LTD BD ngày mai | BongdaNET

02:00 AC Milan ?-? AS Roma

02:00 Liverpool ?-? Atalanta

02:00 Bayer Leverkusen ?-? West Ham United

02:00 Benfica ?-? Marseille

02:00 Betis ?-? Celta Vigo

01:30 Augsburg ?-? Union Berlin

01:45 Lazio ?-? Salernitana

02:00 Metz ?-? Lens

14:00 Wellington Phoenix ?-? Melbourne Victory

16:45 Adelaide United ?-? FC Macarthur

02:00 Aston Villa ?-? Lille

02:00 Club Brugge ?-? PAOK Saloniki

17:00 Kashiwa Reysol ?-? Urawa Red Diamonds

12:00 Albirex Niigata ?-? Consadole Sapporo

12:00 Avispa Fukuoka ?-? Hiroshima Sanfrecce

12:00 Jubilo Iwata ?-? Nagoya Grampus

12:00 Yokohama Marinos ?-? Shonan Bellmare

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Gwangju Football Club

12:00 FC Seoul ?-? Pohang Steelers

08:05 Queretaro FC ?-? Mazatlan FC

10:00 Puebla ?-? CDSyC Cruz Azul

10:00 Necaxa ?-? Santos Laguna

02:00 Plymouth Argyle ?-? Leicester City

02:15 Gil Vicente ?-? Sporting CP

01:00 Excelsior SBV ?-? Volendam

06:05 Deportes Tolima ?-? Aguilas Doradas

08:15 Deportivo Cali ?-? America de Cali

00:00 Trabzonspor ?-? Sivasspor

01:45 Sint-Truidense ?-? Standard Liege

20:00 Fasil Kenema ?-? Hambericho Durame

22:59 Bahir Dar Kenema FC ?-? Kedus Giorgis

22:00 Rudes ?-? Slaven Koprivnica

22:00 Riga FC ?-? BFC Daugavpils

22:59 Rigas Futbola skola ?-? Tukums-2000

22:59 AEL Limassol ?-? Othellos Athienou

22:00 Standard Sumgayit ?-? Zira FK

08:00 San Francisco FC ?-? CA Independente

21:00 Hyderabad FC ?-? Kerala Blasters FC

19:00 FC Pyunik ?-? Alashkert

22:00 FC Avan Academy ?-? Ararat Yerevan

18:15 Bayanzurkh Sporting Ilch ?-? Tuv Buganuud

01:45 Connahs Quay Nomads FC ?-? Bala Town F.C.

07:00 Deportivo Ocotal ?-? Organica Masachapa FC

02:15 Stjarnan Gardabaer ?-? KR Reykjavik

09:00 Municipal Liberia ?-? AD Guanacasteca

20:00 FC Gazelle ?-? Colombe du Dja et Lobo

20:00 Dynamo de Douala ?-? Stade Renard de Melong

20:00 Fovu de Baham ?-? PWD de Bamenda

22:00 Victoria Utd Limbe ?-? Coton Sport

22:00 Union Douala ?-? AS Fortuna Mfou

22:00 Young Sports ?-? Canon Yaounde

20:30 FK Tuzla City ?-? NK Siroki Brijeg

01:30 Borac Banja Luka ?-? FK Sloga Doboj

22:30 MSK Zilina ?-? MFK Ruzomberok

00:30 LASK Linz ?-? Red Bull Salzburg

01:45 Crusaders ?-? Linfield FC

01:45 Drogheda United ?-? Derry City

01:45 Dundalk ?-? St. Patricks Athletic

01:45 Shelbourne ?-? Bohemians

01:45 Waterford United ?-? Galway United

02:00 Shamrock Rovers ?-? Sligo Rovers

21:30 UTA Arad ?-? Hermannstadt

00:30 CS Universitatea Craiova ?-? Farul Constanta

00:00 Odense BK ?-? Viborg

05:30 Estudiantes La Plata ?-? Boca Juniors

21:30 FK Vitebsk ?-? Slutsksakhar Slutsk

06:00 Real Santa Cruz ?-? The Strongest

00:30 Neuchatel Xamax ?-? Aarau

01:15 Schaffhausen ?-? Vaduz

22:59 Warta Poznan ?-? Korona Kielce

01:30 Pogon Szczecin ?-? Ruch Chorzow

22:00 Dinamo Tbilisi ?-? FC Kolkheti Poti

00:00 Dila Gori ?-? Dinamo Batumi

18:00 Gokulam Kerala FC ?-? Trau FC

01:30 Modena ?-? Catanzaro

01:30 Leganes ?-? RCD Espanyol

23:30 Greuther Furth ?-? Kaiserslautern

23:30 Hertha Berlin ?-? Hansa Rostock

12:00 JEF United Ichihara Chiba ?-? Oita Trinita

12:00 Mito Hollyhock ?-? Tochigi SC

12:00 Vegalta Sendai ?-? Montedio Yamagata

12:00 V-Varen Nagasaki ?-? Tokushima Vortis

01:00 De Graafschap ?-? SC Telstar

01:00 FC Oss ?-? Roda JC

01:00 Willem II ?-? AZ Alkmaar (Youth)

01:00 NAC Breda ?-? Dordrecht

01:00 ADO Den Haag ?-? Helmond Sport

01:00 FC Eindhoven ?-? Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 Emmen ?-? MVV Maastricht

01:00 Comerciantes Unidos ?-? Alianza Atletico Sullana

01:00 Sporting Cristal ?-? Cusco FC

01:00 Deportivo Union Comercio ?-? Universitario De Deportes

01:00 AD Tarma ?-? Univ.Cesar Vallejo

01:00 Alianza Lima ?-? Sport Boys

01:00 Atletico Grau ?-? FBC Melgar

01:00 Carlos Manucci ?-? UTC Cajamarca

03:00 Sport Huancayo ?-? Cienciano

21:45 Botev Plovdiv ?-? Botev Vratsa

00:15 CSKA Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad

18:45 Tampines Rovers FC ?-? Balestier Khalsa FC

22:59 Al-Arabi SC ?-? Al-Sharjah

22:59 Zaglebie Sosnowiec ?-? Gornik Leczna

01:30 Motor Lublin ?-? Arka Gdynia

01:30 Resovia Rzeszow ?-? Stal Rzeszow

05:00 Guarani CA ?-? Sol de America

07:30 Sportivo Trinidense ?-? 2 de Mayo PJC

12:00 Gyeongnam FC ?-? Chungbuk Cheongju

22:45 Chamois Niortais ?-? GOAL FC

00:30 Chateauroux ?-? Le Mans

00:30 Dijon ?-? Orleans US 45

00:30 Marignane Gignac ?-? Red Star FC 93

00:30 Nimes ?-? Versailles 78

00:30 Villefranche ?-? FC Rouen

00:30 Cholet So ?-? Sochaux

00:30 Avranches ?-? Epinal

00:00 MSV Duisburg ?-? SV Waldhof Mannheim

07:00 Deportivo Cuenca ?-? Sociedad Deportiva Aucas

06:00 Monagas SC ?-? Zamora Barinas

01:45 Greenock Morton ?-? Dundee United

00:00 Manisa BB Spor ?-? Eyupspor

08:05 CF Atlante ?-? Correcaminos UAT

10:05 Celaya FC ?-? Club Chivas Tapatio

05:00 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Botafogo RJ

05:00 Bolivar ?-? Millonarios

07:00 Palmeiras ?-? Liverpool URU

07:00 River Plate ?-? Nacional Montevideo

00:00 Lunds BK ?-? Eskilsminne IF

21:30 Pogon Siedlce ?-? Olimpia Grudziadz

01:00 OKS Stomil Olsztyn ?-? Polonia Bytom

20:00 Gagauziya ?-? Victoria Bardar

20:00 Speranta Nisporeni ?-? FC Sheriff B

20:00 Flacara Falesti ?-? Real Succes

22:59 NK Rudar Velenje ?-? NK Bilje

22:59 Krka ?-? Tabor Sezana

18:00 Khujand ?-? Khosilot Parkhar

18:00 FC Kuktosh ?-? Regar-TadAZ Tursunzoda

22:59 FC Pisek ?-? Bohemians1905 B

22:59 Usti nad Labem ?-? Arsenal Ceska Lipa

20:00 FK Vora ?-? Flamurtari

18:00 Tanzania Prisons ?-? KMC FC

20:00 Mashujaa FC ?-? Coastal Union

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Daejeon Hana Citizen II

12:00 Sejong Vanesse FC ?-? Jeonju Citizen FC

04:00 Peru Nữ U20 ?-? Argentina Nữ U20

06:30 Ecuador Nữ U20 ?-? Paraguay Nữ U20

04:00 Bolivia Nữ U20 ?-? Venezuela Nữ U20

06:30 Brasil Nữ U20 ?-? Chile Nữ U20

17:15 Brisbane City Nữ ?-? Brisbane Olympic Nữ

11:45 Logan Lightning Nữ ?-? Virginia United SC Nữ

19:50 NK Jarun ?-? NK Dubrava Zagreb

06:00 Palmeiras SP Nữ ?-? Kindermann Nữ

06:30 Santos Nữ ?-? SC Corinthians Paulista Nữ

12:00 Stirling Macedonia U20 ?-? Fremantle City U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? FloreatAthena U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Perth RedStar FC U20

12:00 Olympic Kingsway U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 Western Knights U20 ?-? Armadale SC U20

12:00 Pires U20 ?-? Balcatta U20

06:00 Miami FC ?-? Tampa Bay Rowdies

21:00 Mes Rafsanjan ?-? Peykan

21:20 Sepahan ?-? Nassaji Mazandaran

21:30 Esteghlal Khozestan ?-? Sanat-Naft

21:30 Havadar SC ?-? Gol Gohar FC

21:30 Shams Azar Qazvin ?-? Foolad Khozestan

21:30 Aluminium Arak ?-? Esteghlal Tehran

21:50 Tractor S.C. ?-? Zob Ahan

23:30 Persepolis ?-? Malavan

02:00 Potters Bar Town ?-? Margate

20:00 KF Prishtina e Re ?-? KF Vjosa

22:59 Sokol Dolna Zdana ?-? OFK Malzenice

00:00 TJ Spartak Myjava ?-? KFC Komarno

23:30 USM Alger ?-? RC Bougaa

23:30 CR Belouizdad ?-? ES Mostaganem

01:45 AFC Fylde ?-? Gateshead

01:45 Wealdstone FC ?-? Dorking

22:59 Blackman Warriors ?-? Gardnersville FC

03:00 CD Real Sociedad Reserves ?-? CD Olimpia Reservas

04:00 Motagua Reserves ?-? Genesis de Comayagua Reserves

04:00 Olancho FC Reserves ?-? CD Victoria La Ceiba Reserves

04:00 CD Vida Reserves ?-? CD Marathon Reserves

04:00 Real Espana Reserves ?-? Lobos UPNFM Reserves

07:00 Chacaritas SC ?-? San Antonio(ECU)

01:45 Hearts (R) ?-? Boness Utd

22:00 FC Haka ?-? Ekenas IF Fotboll

22:59 Vaasa VPS ?-? SJK Seinajoen

00:00 Inter Turku ?-? AC Oulu

22:59 Guingamp B ?-? Bastia Borgo

00:30 Boulogne ?-? Beauvais

01:00 Chambly FC ?-? Stade Briochin

16:30 Sydney FC (Youth) ?-? Sutherland Sharks

23:10 FC Dornbirn 1913 ?-? First Wien 1894

23:10 Kapfenberg ?-? SV Stripfing Weiden

23:10 FC Liefering ?-? Grazer AK

23:10 St.Polten ?-? Trenkwalder Admira Wacker

01:30 Floridsdorfer AC ?-? Leoben

19:00 Wigan U21 ?-? Hull U21

20:00 Peterborough U21 ?-? Fleetwood Town U21

02:15 Dalvik Reynir ?-? KF Fjallabyggdar

02:15 Hafnir ?-? Ulfarnir

02:15 Tindastoll Sauda ?-? Magni

02:15 Hviti Riddarinn ?-? Grindavik

02:15 UMF Selfoss ?-? Kari Akranes

02:15 Arborg ?-? FC Arbaer

02:15 KFR Aegir ?-? Haukar Hafnarfjordur

02:15 IH Hafnarfjordur ?-? Ymir

15:00 Bankstown City Lions U20 ?-? Canterbury Bankstown U20

22:59 Santa Lucia ?-? Marsaxlokk FC

16:30 Nongthymai SC ?-? Mawlai SC

04:45 Toluca Nữ ?-? Queretaro Nữ

21:30 Bjelovar ?-? Karlovac

21:30 Hrvatski dragovoljac ?-? Mladost Zdralovi

21:30 NK Opatija ?-? Jadran LP

21:30 Kustosija ?-? NK Grobnican

06:00 Cariri ?-? Guarani CE

07:00 Houston Dash Nữ ?-? Washington Spirit Nữ

08:30 Utah Royals Nữ ?-? Orlando Pride Nữ

09:30 Adamstown Rosebud Reserves ?-? Cooks Hill United Reserves

09:30 New Lambton FC Reserves ?-? Edgeworth Eagles Reserves

11:30 Valentine Phoenix Reserves ?-? Weston Workers Reserves

15:00 Maccabi Kiryat Gat ?-? Maccabi Ramla

15:00 Maccabi Tamra ?-? Ahi Acre

18:45 Maccabi Neve Shaanan Eldad ?-? Beitar Haifa Yakov

18:45 Beitar Ramat Gan ?-? Hakoah Amidar Ramat Gan FC

18:45 Beitar Petah Tikva ?-? Sporting Club Tel Aviv

18:45 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva ?-? Hapoel Hod HaSharon

17:30 Preston Lions ?-? Caroline Springs George Cross

17:30 Northcote City ?-? Melbourne Heart (Youth)

12:00 Bentleigh greens ?-? North Geelong Warriors

21:00 Al-Jazira(UAE) U21 ?-? Al Ain U21

05:00 Metropolitanos FC ?-? Cuiaba

05:00 Lanus ?-? Deportivo Garcilaso

07:00 Cruzeiro ?-? Alianza Petrolera

07:00 Coquimbo Unido ?-? Sportivo Luqueno

09:00 Delfin SC ?-? Belgrano

12:00 NWS Spirit Nữ ?-? Bulls Academy Nữ

15:00 Maccabi Ata Bialik ?-? Hapoel Kaukab

15:45 Hapoel Marmorek lrony Rehovot ?-? AS Ashdod

16:00 Hapoel Bikat Hayarden ?-? Hapoel Herzliya

17:00 Moadon Sport Tira ?-? Kiryat Yam SC

17:00 Hapoel Bnei Zalfa ?-? Ironi Nesher

17:00 Hapoel Kafr Kanna ?-? Maccabi Nujeidat Ahmed

17:30 Ironi Modiin ?-? Maccabi Shaarayim

17:30 Tzeirey Um El Fahem ?-? Tzeirey Kafr Kana

17:35 Agudat Sport Nordia Jerusalem ?-? Hapoel Kfar Shalem

17:45 Hapoel Raanana ?-? Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Maccabi Yavne ?-? Sport Club Dimona

19:00 SC Maccabi Ashdod ?-? MS Hapoel Lod

19:00 Hapoel Bueine ?-? Tseirey Taybe

20:00 Shimshon Tel Aviv ?-? Shimshon Kafr Qasim

16:00 Port Darwin FC ?-? Garuda FC

18:00 Hellenic AC ?-? Darwin Olympics

22:00 DFK Dainava Alytus B ?-? FM Klaipedos

22:59 Sveikata ?-? Niesky

05:30 Knoxville troops ?-? Omaha

06:30 Charlotte Independence ?-? Greenville Triumph

23:30 Herfolge Boldklub Koge ?-? B93 Copenhagen

23:30 Naestved ?-? AC Horsens

23:30 Hobro ?-? Aalborg

02:00 Grotta Nữ ?-? Grindavik Nữ

17:30 Brisbane Knights ?-? Centenary Stormers

06:30 Centro Sportivo Alagoano ?-? CS Esportivo AL

12:00 Canberra Olympic ?-? Yoogali SC

02:00 Arroyo Club Polideportivo ?-? CP Montehermoso

03:00 Panaderia Pulido ?-? Las Palmas Atletico

03:00 Arucas CF ?-? Villa Santa Brigida

03:00 CD Buzanada ?-? UD Ibarra

17:00 Bankstown City Lions ?-? Canterbury Bankstown FC

12:00 Bulls Academy ?-? Inter Lions

00:00 Pretoria Univ ?-? Mamelodi Sundowns

22:59 Atomsfera Mazeikiai ?-? Banga Gargzdai B

06:00 Oratorio RC ?-? Independente AP

01:30 Denbigh Town ?-? Bangor 1876

00:00 Hassleholms IF ?-? Rappe GOIF

00:00 Bodens BK ?-? Bergnasets AIK

00:30 Ahlafors IF ?-? IFK Skovde FK

00:30 IK Sleipner ?-? Syrianska Eskilstuna IF

00:30 Grebbestads IF ?-? Lidkopings FK

01:15 Oppsal U19 ?-? Valerenga U19

01:30 Lorenskog U19 ?-? FF Lillehammer U19

00:00 United Africa Tigers ?-? Mighty Gunners

11:00 Ehime FC Nữ ?-? Shizuoka Sangyo University Nữ

11:00 Nittaidai University Nữ ?-? Orca Kamogawa FC Nữ

15:30 Panserraikos U19 ?-? AEK Athens U19

22:00 Olympiakos Piraeus U19 ?-? Atromitos U19

04:15 Encarnacion FC ?-? 3 De Febrero

06:30 Guairena ?-? Sportivo San Lorenzo

01:40 HK YmirU19 ?-? Afturelding Hviti U19

01:00 Fram/Ulfarnir U19 ?-? Thor Akureyri U19

15:00 FK Ural Youth ?-? Chertanovo Moscow Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth ?-? FK Krasnodar Youth

17:00 Fakel Youth ?-? CSKA Moscow (R)

17:00 Rubin Kazan (R) ?-? Lokomotiv Moscow Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? FK Orenburg Youth

19:00 Zenit St.Petersburg Youth ?-? FK Rostov Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth

20:00 Baltika Kaliningrad Youth ?-? Konopliev Youth

21:00 PFC Sochi Youth ?-? Krylya Sovetov Samara Youth

21:00 Spartak Moscow Youth ?-? Strogino Youth

23:30 SC Schwaz ?-? FC Wolfurt

00:00 SC Mannsdorf ?-? Rapid Vienna (Youth)

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? ASK Klagenfurt

00:00 SC Gleisdorf ?-? Vocklamarkt

00:00 LASK (Youth) ?-? Deutschlandsberger SC

00:00 SV Ried B ?-? ASK Voitsberg

00:00 SC Weiz ?-? USV St. Anna

00:00 SK Vorwarts Steyr ?-? Wolfsberger AC Amateure

00:00 Wallern ?-? Allerheiligen

00:00 Andelsbuch ?-? SV Oberwart

00:00 WSC Hertha Wels ?-? Union Gurten

00:00 SV Wals-Grunau ?-? St. Johann

00:30 Ardagger ?-? Neusiedl

00:30 Austria Wien (Youth) ?-? Favoritner AC

00:30 Traiskirchen ?-? Mauerwerk

22:59 Sassuolo U20 ?-? Inter Milan U20

01:45 Athlone Town ?-? Finn Harps

01:45 Cobh Ramblers ?-? Wexford (Youth)

01:45 Treaty United ?-? Kerry FC

01:45 UC Dublin ?-? Cork City

22:30 Ingolstadt U19 ?-? Nurnberg U19

16:00 FK Kaspyi Aktau ?-? Altay FK

18:00 Ulytau Zhezkazgan ?-? Akzhayik Oral

20:00 Hapoel Natzrat Illit ?-? Hapoel Afula

20:00 Hapoel Kfar Saba ?-? Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Ramat Gan ?-? Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Ihud Bnei Shefaram ?-? Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 Ironi Tiberias ?-? Maccabi Herzliya

20:00 Hapoel Kiryat Shmona ?-? Sectzya Nes Ziona

20:00 Maccabi Kabilio Jaffa ?-? Hapoel Rishon Lezion

20:00 Kafr Qasim ?-? Hapoel Acre FC

02:00 Brunos Magpie ?-? Europa Point

11:00 Honda FC ?-? Minebea Mitsumi FC

11:00 Sony Sendai ?-? Kochi United

11:00 Tochigi City ?-? Briobecca Urayasu

00:00 Nykobing FC ?-? Roskilde

12:00 Mokpo City ?-? Chuncheon Citizen

12:00 Daegu FC II ?-? Daejeon Korail

12:00 Pocheon FC ?-? Changwon City

01:45 Azy based nano Bo ?-? US Fiorenzuola

22:59 PK-35 Vantaa Nữ ?-? PK Keski Uusimaa Nữ

00:00 Energie Cottbus ?-? Greifswalder FC

00:00 Stuttgarter Kickers ?-? Bahlinger

00:00 Bayern Munchen (Youth) ?-? TSV Aubstadt

00:00 FC Memmingen ?-? Viktoria Aschaffenburg

00:00 SpVgg Bayreuth ?-? Eintracht Bamberg

00:00 ETSV Weiche Flensburg ?-? FC Kilia Kiel

00:00 Zwickau ?-? ZFC Meuselwitz

00:00 Berliner AK 07 ?-? Eilenburg

00:00 Kickers Offenbach ?-? FC 08 Hombrug

00:30 SSVg Velbert ?-? SV Rodinghausen

00:30 SV Drochtersen/Assel ?-? Eimsbutteler TV

17:00 KSPO FC Nữ ?-? Hyundai Steel Red Angels Nữ

12:00 Changnyeong Nữ ?-? Gyeongju FC Nữ

12:00 Sejong Gumi Sportstoto Nữ ?-? Seoul Amazones Nữ

12:00 Boeun Sangmu Nữ ?-? Suwon FMC Nữ

21:00 NK Maribor U19 ?-? Domzale U19

01:00 Genk II ?-? Francs Borains

01:00 Club Brugge Ⅱ ?-? RFC de Liege

01:30 Racing Genk Nữ ?-? Standard Liege Nữ

01:30 Famkes Merkem (W) ?-? Gent B (W)

16:30 Nunawading City ?-? North Sunshine Eagles

16:30 Box Hill United SC ?-? Altona City

17:30 Pascoe Vale SC ?-? Essendon Royals

12:00 Beaumaris ?-? Brunswick Juventus

12:00 Boroondara ?-? Doveton

17:30 Collingwood ?-? Springvale White Eagles

14:30 West Coast Rangers ?-? Auckland City

16:00 Obolon Kiev U21 ?-? FC Mynai U21

16:00 Rukh Vynnyky U21 ?-? Kryvbas U21

17:00 PFC Oleksandria U21 ?-? Dinamo KyivU21

17:45 Adelaide City Nữ ?-? Flinders United Nữ

14:15 North Wellington AFC ?-? Wellington Phoenix Reserve

21:30 GBK Kokkola ?-? OTP

22:59 PPJ Akatemia ?-? NJS

22:59 TPV Tampere ?-? P-Iirot

22:59 Honka Espoo ?-? Tampere United

03:00 Atletico Mineiro Youth ?-? Goias (Youth)

05:00 Fortaleza (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

22:59 JK Tallinna Kalev Nữ ?-? Saku Sporting Nữ

20:30 Gawin Sleza Wroclaw ?-? Karkonosze Jelenia Gora

22:00 Unia Swarzedz ?-? Swit Szczecin

22:00 Unia Solec Kujawski ?-? MKS Notec Czarnkow

22:59 Bron Radom ?-? Mlawianka Mlawa

00:00 KS Wiazownica ?-? Swidniczanka Swidnik

00:30 MKS Trzebinia ?-? Luban Maniowy

02:30 Deportes Recoleta ?-? Deportes Limache

11:00 Gold Coast United U23 ?-? Redlands United U23

22:59 Vysocina jihlava ?-? FK Graffin Vlasim

22:59 Opava ?-? Sparta Praha B

22:59 Marila Pribram ?-? Sigma Olomouc B

16:00 FC Trostianets ?-? Niva Vinica

16:15 Kremin B Kremenchuk ?-? Rukh Lviv II

16:30 Real Pharma Ovidiopol ?-? Zvyahel NV

17:00 Lokomotiv Kyiv ?-? Skala 1911 Stryi

17:45 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka ?-? Kudrivka

18:30 UCSA ?-? Druzhba Myrivka

22:00 FC Belshina Babruisk ?-? Belarus U17

22:59 Staal Jorpeland ?-? Sandnes B

22:30 Bischofswerdaer FV ?-? Budissa Bautzen

00:00 Eintracht Trier ?-? Kaiserslautern (Youth)

00:00 Arminia Ludwigshafen ?-? TUS Mechtersheim

00:30 TuRa Harksheide ?-? FC Suderelbe

00:30 Bonner sc ?-? Bergisch Gladbach 09

03:00 Philadelphia Union II ?-? Orlando City B

08:00 Austin FC II ?-? Saint Louis City B

01:45 Biggleswade FC ?-? Barton Rovers

01:45 Welwyn Garden City ?-? Biggleswade Town

10:30 Labasa FC ?-? Nadi FC

06:00 Mario Mendez FC Nữ ?-? Union Cocle Nữ

21:00 CSM Ramnicu Valcea ?-? CS Viitorul Daesti

21:00 ACS Targu Mures 1898 ?-? ACS Viitorul Cluj

21:00 Unirea Bascov ?-? ACS Flacara Horezu

21:00 CS Sanatatea Cluj ?-? Baile Felix

21:00 Muscelul Campulung ?-? CS Tricolorul Breaza

21:00 Dunarea Calarasi ?-? ACS LPS HD Clinceni

21:00 CS Sporting Rosiori ?-? ACS Cozia Calimanesti

15:15 Oakleigh Cannons U23 ?-? Avondale U23

09:30 Moreland City U23 ?-? Manningham United Blues U23

11:00 South Melbourne U23 ?-? Green Gully U23

06:00 Fundacion AIFI ?-? Deportivo Nueva Esparta

12:00 Gosnells City Reserves ?-? Rockingham City FC Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves ?-? Kingsley Westside Reserves

12:00 Cockburn City Reserves ?-? Murdoch University Melville FC Reserves

12:00 Sorrento FC Reserves ?-? Gwelup Croatia SC Reserves

12:00 Mandurah City FC Reserves ?-? Subiaco AFC Reserves

00:00 GIF Sundsvall ?-? Skovde AIK

18:00 Windsor Arch Ka I ?-? Lun Lok

20:00 Chao Pak Kei ?-? Macau University

11:00 Diavorosso Hiroshima Nữ ?-? FC Imabari Nữ

11:00 Tsukuba FC Nữ ?-? Veertien Mie Nữ

11:00 Diosa Izumo Nữ ?-? SEISA OSA Rheia Nữ

11:00 Fujizakura Yamanashi Nữ ?-? JFA Academy Fukushima Nữ

11:00 Okayama Yunogo Belle Nữ ?-? Fukuoka AN Nữ

11:00 Kibi International University Nữ ?-? Yamato Sylphid Nữ

23:30 Werder Bremen (W) ?-? RB Leipzig (W)

00:30 TSV Rudow ?-? Reinickendorfer Fuchse

01:30 Argentino de Rosario ?-? Victoriano Arenas

05:00 Real Pilar ?-? Leandro N Alem

18:00 MFK Karvina U19 ?-? Slovacko U19

04:00 Nueva Chicago ?-? Estudiantes Rio Cuarto

11:00 South Hobart ?-? Glenorchy Knights FC

11:30 Hobart Zebras ?-? LAN Thurston

15:45 Adelaide City Reserves Nữ ?-? Flinders United Reserves Nữ

10:15 Adelaide University Reserve Nữ ?-? Salisbury Inter Reserves Nữ

11:30 Northern Demons ?-? Elizabeth Downs SC

12:00 Campbelltown City SC ?-? Adelaide Blue Eagles

12:00 Cumberland United FC ?-? The Cove FC

12:00 Adelaide City FC ?-? Adelaide Olympic

22:59 TPS Turku Nữ ?-? Helsinki B Nữ

23:30 SV Donau ?-? FV Austria XIII

00:00 ATSV Wolfsberg ?-? SC Landskron

00:00 Weinland Gamlitz ?-? TUS Heiligenkreuz

00:00 UFC Fehring ?-? USV Gnas

00:00 SV Seekirchen ?-? USK Anif

00:30 HarreitherWaldhofen ?-? USV Scheiblingkirchen-Warth

00:30 Parndorf ?-? ASV Siegendorf

01:45 Hanwell Town ?-? Sholing FC

01:45 Plymouth Parkway ?-? Salisbury FC

02:00 Paris FC (W) ?-? Reims (W)

22:30 Mutenice ?-? SK Olympia Rajecko

01:00 Viktoria Zizkov B ?-? Zlicin

14:00 Zhejiang Greentown U21 ?-? Shenzhen Xinpengcheng U21

14:00 Qingdao Hainiu U21 ?-? Shanghai Shenhua U21

14:00 Cangzhou Mighty Lions U21 ?-? Heilongjiang Ice City U21

14:00 Qingdao Youth Island U21 ?-? Tianjin Jinmen Tiger U21

16:30 Melbourne Knights ?-? Heidelberg United

16:30 South Melbourne ?-? Green Gully Cavaliers

17:00 Oakleigh Cannons ?-? Avondale FC

12:00 Moreland City ?-? Manningham United Blues

12:00 SC Sagamihara ?-? Fukushima United FC

12:00 Nara Club ?-? Matsumoto Yamaga FC

06:00 Tuna Luso ?-? Sao Francisco PA

06:15 Maranhao ?-? tuntum EC

01:30 Kilbarrack United ?-? Home Farm FC

01:45 Carrigaline United ?-? Douglas Hall

17:00 Metallurg Bekobod ?-? Sirdaryo FA

17:00 Jizak ?-? Pakhtakor

18:00 FK Olympic Tashkent B ?-? Qizilqum Zarafshon

20:30 Neftchi Fargona ?-? FK Do stlik Tashkent

03:30 CD Arabe Unido Reserves ?-? Champions FC Academy

08:00 SD Atletico Nacional ?-? Costa Del Este Reserves

14:00 Melbourne Victory U23 ?-? Brunswick City U23

14:00 Western United FC U23 ?-? Werribee City U23

14:00 Bulleen Lions U23 ?-? Langwarrin U23

14:00 Northcote City U23 ?-? Melbourne City U23

14:00 Eastern Lions U23 ?-? Kingston City U23

15:15 Preston Lions U23 ?-? Caroline Springs George Cross U23

09:45 Bentleigh Greens U23 ?-? North Geelong Warriors U23

17:00 Mounties Wanderers ?-? Bankstown United FC

17:00 Hawkesbury City SC ?-? Gladesville Ryde Magic

01:00 Southampton U21 ?-? Nottingham Forest U21

01:00 Manchester City U21 ?-? West Bromwich U21

01:00 Everton U21 ?-? Blackburn Rovers U21

01:00 Crystal Palace U21 ?-? Chelsea U21

01:00 Norwich City U21 ?-? West Ham U21

01:30 Manchester United U21 ?-? Liverpool U21

03:30 Rio Branco AC ?-? Galvez AC

03:30 Vasco AC ?-? Independent AC

08:00 American Samoa U19 ?-? Cook Islands U19

11:00 Tonga U19 ?-? Vanuatu U19

01:00 Platense Nữ ?-? CA Estudiantes Caseros Nữ

01:45 Farnborough Town ?-? Chippenham Town

01:45 Truro City ?-? Yeovil Town

01:45 Taunton Town ?-? Slough Town

10:00 West Canberra Wanderers ?-? Queanbeyan City

11:15 Wagga City Wanderers ?-? Belconnen United

12:00 Canberra White Eagles ?-? Canberra Juventus

12:00 Brindabella Blues FC ?-? Anu FC

16:45 SC Poltava ?-? Ahrobiznes TSK Romny

17:30 FC Livyi Bereh ?-? FC Karpaty Lviv

18:00 FK Yarud Mariupol ?-? FK Nyva Buzova

22:00 Necaxa U23 ?-? Santos Laguna U23

22:00 Puebla U23 ?-? Cruz Azul U23

22:00 Queretaro U23 ?-? Mazatlan FC U23

01:30 Hearts Nữ ?-? Hibernian Nữ

11:30 Adamstown Rosebuds FC ?-? Cooks Hill United

11:30 New Lambton FC ?-? Edgeworth Eagles FC

01:45 Huddersfield (W) ?-? Nottingham Forest (W)

01:45 Liverpool Feds (W) ?-? Stoke City (W)

00:00 Orebro Soder Nữ ?-? Lidkopings FK Nữ

09:00 Tokyo International Unversity FC ?-? Tokyo 23

01:10 CA Colegiales Reserves ?-? San Martin Burzaco Reserves

05:00 Central Cordoba SdE Reserves ?-? Boca Juniors Reserve

01:30 Francs Borains U21 ?-? FC Liege Reserves

00:30 Lommel SK U21 ?-? RS Waasland Beveren U21

00:30 KV Oostende U21 ?-? Patro Eisden U21

01:00 St.-Truidense U21 ?-? AS Eupen U21

01:00 FCV Dender EH U21 ?-? Lierse U21

01:15 Westerlo U21 ?-? Deinze U21

01:30 Kortrijk U21 ?-? RWD Molenbeek U21

23:30 RS Tallinding ?-? Gambia Ports Authority

23:30 Immigration FC ?-? Latrikunda Utd

23:30 Gunjur United ?-? Jarra West FC

01:45 Spennymoor Town ?-? Banbury United

19:00 Spartak Varna ?-? FC Dobrudzha

22:00 CSyD Cooper ?-? Plaza Colonia

Với nhiều mùa giải bóng đá xoay quanh mỗi năm và hàng trăm trận đấu lớn nhỏ thì lịch thi đấu bóng đá hôm nay không thể không đề cập đến. Lịch thi đấu bóng đá đóng vai trò quan trọng giúp fan yêu mến bóng đá theo dõi được diễn biến của các trận đấu diễn ra trong khoảng thời điểm nào, ở đâu,...Tại BongdaNET, chúng tôi luôn cung cấp tới người hâm mộ LTD BD nhanh chóng, mới nhất giúp cho anh em không bỏ lỡ cơ hội theo dõi đội bóng mình yêu thích!

Giới thiệu về lịch thi đấu bóng đá

Hiểu một cách cơ bản, lịch thi đấu bóng đá là danh sách các trận đấu bóng đá được lên kế hoạch và tổ chức trong khoảng thời gian nhất định, các trận đấu này có thể đang diễn ra hoặc sắp diễn ra. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cung cấp tới khán giả chi tiết những thông tin cần thiết bao gồm: thời gian cụ thể diễn ra trận đấu, địa điểm sân bãi tổ chức, thông tin đội bóng ra sân và kết quả của các trận đấu. 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá thường được công bố trước khi trận đấu diễn ra ít nhất khoảng 1 tuần hoặc vài ngày trước đó. Việc công bố ltd bd hn trước một khoảng thời gian nhất định giúp cho fan bóng đá có những chuẩn bị và sắp xếp thời gian theo dõi sát xao các trận đấu nhất, đồng thời cũng giúp cho họ có khoảng thời gian dự đoán những yếu tố bất ngờ đến từ đội bóng yêu thích của mình. 

Bất cứ giải bóng đá lớn nhỏ nào trên toàn thế giới đều có lịch thi đấu. Lịch thi đấu bóng đá thế giới của những giải đấu cao cấp hay ltd bóng đá trong nước đều góp phần quan trọng đối với khán giả theo dõi. Đối với lịch thi đấu bóng đá quốc tế không thể bỏ qua những mùa giải luôn được khán giả hâm mộ mong chờ như: Premier League, Champions League, Europa League, World Cup, AFF Cup, La Liga, MLS, Bundesliga,....Và lịch thi đấu đội tuyển Việt Nam được fan trong nước quan tâm như giải: V-league, U22, U23,...

Việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay rất quan trọng đối với những người yêu mến môn thể thao vua để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào cũng như cập nhật những thông tin kết quả mới nhất từ trận đấu. 

Xem lịch thi đấu bóng đá tại Bóng đá NET có gì nổi bật

BongdaNET là một trong những chuyên trang bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay được đông đảo fan quan tâm, theo dõi và đánh giá cao. Chuyên trang cung cấp vô vàn các tin tức và nhiều chuyên mục bóng đá hấp dẫn người xem trong đó lịch thi đấu bóng đá hôm nay là một chủ đề không thể thiếu khi truy cập vào website. 

Với một vài thao tác đơn giản người hâm mộ dễ dàng tìm thấy lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai, thậm chí là lịch thi đấu bóng đá đêm nay tại chuyên trang. Với những ưu điểm nổi bật sau đây mà website đem đến, đảm bảo khán giả yêu mến môn túc cầu sẽ có những trải nghiệm xem bd ltd hôm nay tuyệt vời nhất với: 

LTD BD được cập nhật đầy đủ, nhanh chóng

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay luôn được cập nhật đầy đủ và nhanh chóng tại BongdaNET. Dù là các trận đấu lớn hay nhỏ cũng luôn được chuyên trang cập nhật kịp thời nhất trước khi trận đấu diễn ra khoảng 1 tuần. Mọi thông tin quan trọng xoay quanh lịch thi đấu được cập nhật đầy đủ, trực tiếp bao gồm: Thời gian cụ thể các đội ra sân, đội hình chiến lược, sân bãi tổ chức và trọng tài bắt chính của trận,...

Người hâm mộ còn có thể xem lịch thi đấu bóng đá trực tiếp hôm nay nhanh chóng tại BongdaNET khi được tích hợp với ứng dụng xem lịch thi đấu trực tuyến Livescore. Người hâm mộ có thể đồng thời xem ltđ bd của nhiều trận cùng một lúc nhanh chóng nhất thông qua tích hợp với ứng dụng này.

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay nhanh chóng đa dạng các giải đấu
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay nhanh chóng đa dạng các giải 

Xem bd ltd hôm nay của toàn bộ các giải đấu trên thế giới

Tại BongdaNET, người hâm mộ được cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến, trực tiếp của toàn bộ các trận đấu trên thế giới. Từ những giải nhỏ đến các giải đấu hạng cao, hay các giải trong nước được cập nhật vô cùng chi tiết. Người hâm mộ có thể tìm dễ dàng thông tin ltd của những giải mà mình mong muốn. 

Giao diện xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay trực quan, logic

Lịch thi đấu bd hôm nay được cập nhật tại BongdaNET với giao diện được thiết kế trực quan phù hợp với thị giác của người hâm mộ khi theo dõi. Các thông tin lịch thi đấu được sắp xếp logic, khoa học, màu sắc dễ nhìn, người hâm mộ có thể ở lại trên trang hàng giờ đồng hồ cập nhật tin tức mà không lo mỏi mắt hay khó chịu. 

Xem lịch thi đấu bd hôm nay miễn phí

Người hâm mộ xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất hoàn toàn miễn phí tại chuyên trang Bóng đá net. Không chỉ vậy fan bóng đá có thể truy cập website trên nhiều phương tiện khác nhau để xem lịch thi đấu như: laptop, pc, điện thoại thông minh hay ipad khi có internet. Bên cạnh cung cấp ltd bd hn BongdaNET còn cung cấp rất nhiều thông tin liên quan miễn phí khác như: Bảng xếp hạng bóng đá, kết quả bóng đá, nhận định soi kèo hay tỷ số trực tuyến bóng đá,....

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được nhiều fan quan tâm nhất

Hiện tại BongdaNET đang là chuyên trang cung cấp lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất của đầy đủ các giải bóng đá trên thế giới. Đặc biệt, phải kể đến những giải hàng đầu được quan tâm ltd bd sau đây:  

LTD BD hôm nay Ngoại hạng Anh

Tính đến thời điểm hiện nay bóng đá Ngoại hạng Anh - Premier League luôn là giải đấu được fan bóng Việt Nam quan tâm hàng đầu. Cũng bởi đó mà lịch thi đấu Ngoại hạng Anh luôn được tìm kiếm với lượt search khủng tại chuyên trang bongdanet.co. 

Giải bóng đá Ngoại hạng Anh diễn ra với tổng 38 vòng đấu tương đương là 380 trận. Trung bình mỗi tuần sẽ có 10 trận đấu diễn ra, bởi đó mà Bongdanet luôn cập nhật đầy đủ, chi tiết nhất về lịch thi đấu bóng đá hôm nay của giải Ngoại hạng Anh để khán giả kịp nắm bắt thời gian, sân bãi chi tiết của trận. Đặc biệt là không thể bỏ lỡ được lịch thi đấu trực tiếp của những đội bóng nổi bật được fan yêu mến như: Liverpool, MU hay Man City,....

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu được fan quan tâm
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu được fan quan tâm

Lịch thi đấu C1 - Champions League

Champions League hay còn gọi là Cúp C1 Châu Âu là giải đấu danh giá nhất lục địa già. Cúp C1 thường diễn ra từ cuối tháng 6 năm nay kéo dài cho đến cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 năm sau. Đây là một giải bóng đá lớn thu hút về đông đảo sự quan tâm từ fan bóng đá trên khắp hành tinh. Lịch thi đấu C1 chính vì đó cũng được người hâm mộ tìm kiếm với lượt khủng qua mỗi mùa giải. 

Khán giả đam mê bóng đá để có thể cập nhật lịch bóng đá hôm nay Cúp C1 nhanh chóng tại bongdanet.co với toàn bộ lịch thi đấu trực tiếp của các trận từ vòng loại đến vòng bảng được hệ thống chi tiết nhất và sớm nhất. Kèm theo đó là những thông tin tham khảo đi kèm như kết quả bóng đá, bxh,...LTĐ bd Cúp C1 Châu Âu luôn được cung cấp sớm nhất tới người hâm mộ để có thể thu xếp thời gian theo dõi không bỏ lỡ. 

Lịch thi đấu hôm nay Cúp C2 - Europa League

Giải bóng đá Cúp C2 Europa League cũng luôn nằm trong top những giải danh giá được khán giả đặc biệt quan tâm. Europa League thường diễn ra từ tháng 05 năm nay kéo dài cho đến cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 năm sau. Đây là giải đấu hạng hai của bóng đá cấp câu lạc bộ Châu Âu xếp sau Cúp C1 Champions League. 

Ltd bd hôm nay Cúp C2 Châu Âu được đông đảo khán giả săn đón. Tại BongdaNET lịch thi đấu trực tiếp C2 luôn được cập nhật sớm nhất và đầy đủ các thông tin cho người hâm mộ nắm bắt và sắp xếp thời gian theo dõi trọn vẹn nhất. 

Lịch thi đấu bóng đá World Cup

FIFA World Cup là một trong những sự kiện thể thao lớn nhất và được mong đợi nhất trên toàn thế giới. Đây là giải bóng đá quốc tế hàng đầu, được tổ chức 4 năm 1 lần bởi Liên đoàn bóng đá thế giới (FIFA). Các đội bóng từ khắp nơi trên thế giới đến tham gia và cũng nằm trong giải được fan túc cầu hào hứng chào đón, tính đến nay WC đã thu hút đông đảo gần 1 tỷ fan theo dõi cả trực tuyến lẫn xem tại các khu công cộng. 

Tính đến thời điểm hiện tại với kỳ World Cup gần nhất diễn ra năm 2022 đã được tổ chức 22 lần. Lịch thi đấu World Cup được các fan túc cầu vô cùng quan tâm, thông thường ltd bóng đá của World Cup được công bố trước khi trận đấu diễn ra từ 1 tuần hoặc vài ngày trước đó.  Việc công bố lịch thi đấu trực tiếp sớm sẽ giúp cho người hâm mộ, các đội bóng, các nhà cái hay các nhà đầy từ, tổ chức có thể cập nhật các trận đấu, địa điểm và thời gian kịp thời nhất. 

Đến với bongdanet.co anh em đam mê bóng đá World Cup sẽ luôn được cập nhật những thông tin lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất, chuẩn xác nhất của giải đấu này. 

Lịch thi đấu bóng đá La Liga

Nếu nhắc đến việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu cấp cao thì không thể bỏ qua được giải vô địch bóng đá nam quốc gia Tây Ban Nha. Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha thường diễn ra từ tháng 08 năm nay đến tháng 05 năm sau với 38 vòng đấu. Người hâm mộ bóng đá La Liga để nắm bắt được thông tin ltd bd hn chính xác nhất đừng bỏ lỡ khi theo dõi tại bongdanet.co

Lịch thi đấu bóng đá nam Sea Games 32

Bóng đá nam Sea Games 32 đang diễn ra với khí thế sôi sục và tinh thần đam mê theo dõi túc cầu nồng cháy của đông đảo khán giả. Những trận đấu bóng đá nam Sea Games 32 ngày càng bước vào những vòng đối đầu cuốn hút giữa các đội tuyển được mong chờ nhất như Việt Nam, Thái Lan,....Từ khi bắt đầu kỳ đại hội cho đến khi các trận đấu bóng đá nam sea games 32 diễn ra thì lịch thi đấu trực tiếp luôn được fan quan tâm. 

LTĐ trực tiếp bóng đá nam Sea Games 32 gần đây nhất luôn là tâm điểm tìm kiếm của fan bóng đá khu vực Đông Nam Á. Người hâm mộ đặc biệt thường tìm kiếm lịch bóng đá nam Sea Games 32 phát sóng trực tiếp để có thể theo dõi sát xao trận đấu nhất. Được biết hiện tại sea games 32 bóng đá nam đang diễn ra, đã bắt đầu từ ngày 29/4 và dự kiến chung kết sẽ diễn ra vào ngày 16/05/2023.

Bóng đá nam Sea Games 32 ngày càng gay cấn với những trận đấu khép lại vòng bảng, đặc biệt phải kể đến những trận đối đầu giữa Việt Nam, Thái Lan hay Malaysia,...LTĐ bóng đá nam Sea Games 32 của các trận đấu sắp tới chắc hẳn fan bóng đá đã nắm rõ. Hãy cùng theo dõi những thông tin chi tiết nhất về LTĐ hay tin liên quan khác của bóng đá nam sea games 32 tại bongdanet.co nhé!

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Việt Nam

Đối với fan bóng đá Việt Nam thì lịch thi đấu trực tiếp của các giải bóng đá trong nước vô cùng quan trọng, không thể bỏ lỡ. Lịch thi đấu bd hôm nay của một số giải được khán giả quan tâm đặc biệt như V-league, U22, U23,...Anh em theo dõi tin tức tại BongdaNET sẽ luôn được cập nhật thông tin lịch thi đấu chi tiết nhất của các giải đấu này. 

LTD BD của một số giải đấu khác

Bên cạnh lịch thi đấu bóng đá của một số giải đấu tiêu biểu trên thì cũng còn nhiều giải bóng đá khác được fan quan tâm và tìm kiếm ltd đông đảo như: Giải nhà nghề mỹ, bundesliga, serie a, aff cup, ligue 1,...Và Bóng đá net cũng luôn cập nhật thông tin lịch thi đấu hôm nay và ngày mai của đầy đủ các giải đấu lớn nhỏ anh em truy cập vào bongdanet.co để thường xuyên theo dõi. 

Xem lịch thi đấu bóng đá của một số câu lạc bộ hàng đầu

Ngoài những giải đấu hàng đầu luôn được fan túc cầu quan tâm đến các thông tin xung quanh như lịch thi đấu trực tiếp bóng đá thì rất nhiều người hâm mộ còn quan tâm đến LTĐ bd của các câu lạc bộ để lại nhiều ấn tượng lớn tại các mùa giải. Phải kể đến lịch thi đấu bóng đá hôm nay của các câu lạc bộ sau đây được đông đảo fan bóng quan tâm gồm:

  • Lịch thi đấu hôm nay của Liverpool
  • Lịch thi đấu bd hôm nay MU
  • LTĐ bd hn Chelsea
  • LTD bóng đá hôm nay Barcelona
  • Lịch thi đấu tối nay của Arsenal
  • Lịch thi đấu bóng đá đêm nay PSG
  • LTĐ bóng đá trực tiếp của Real Madrid

Như vậy, lịch thi đấu bóng đá hôm nay đối với người hâm mộ nói riêng và trong các giải lớn nhỏ nói chung đóng vai trò vô cùng quan trọng. Nó giúp người xem nắm bắt được những thông tin, thời gian, địa điểm diễn ra các giải đấu và sắp xếp thời gian theo dõi trọn vẹn nhất. Anh em đừng quên truy cập bongdanet.co theo dõi mỗi ngày để cập nhật thông tin lịch thi đấu bd hôm nay mới nhất từ giải đấu mình yêu thích nhé!

Cập nhật: 12/04/2024 03:02