Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - KQBD HN trực tuyến | BongdaNET

02:00 Manchester United 3-2 Newcastle United 1-0

01:45 Brighton Hove Albion 1-2 Chelsea 1 0-1

03:00 Getafe 0-3 Atletico Madrid 0-2

03:00 Celta Vigo 2-1 Athletic Bilbao 0-1

00:30 Sevilla 0-1 Cadiz 0-0

00:30 1 Rayo Vallecano 2-1 Granada CF 1-0

02:00 Reims 1-0 Marseille 1-0

02:00 1 Nice 1-2 PSG 1-2

17:30 Urawa Red Diamonds 3-0 Kyoto Sanga 1 1-0

17:00 Vissel Kobe 1-0 Avispa Fukuoka 0-0

17:00 Tokyo Verdy 0-0 Gamba Osaka 0-0

17:00 Hiroshima Sanfrecce 1-3 Kashima Antlers 0-2

17:00 Sagan Tosu 5-2 Kawasaki Frontale 3-2

17:00 Nagoya Grampus 3-1 FC Tokyo 1-0

17:00 Machida Zelvia 2-1 Cerezo Osaka 0-0

17:00 Kashiwa Reysol 2-1 Shonan Bellmare 1 0-0

17:00 Consadole Sapporo 1-0 Jubilo Iwata 1-0

17:00 Albirex Niigata 3-1 Yokohama Marinos 0-1

14:30 Gwangju Football Club 2-1 Ulsan Hyundai FC 0-0

07:40 1 St. Louis City 0-2 Los Angeles FC 0-0

07:40 Minnesota United FC 2-2 Los Angeles Galaxy 1-0

07:40 Chicago Fire 0-1 Charlotte FC 0-0

07:40 Austin FC 1-0 Houston Dynamo 0-0

07:40 Nashville 2-0 Toronto FC 0-0

06:40 Montreal Impact 1-3 Columbus Crew 1-1

06:40 Philadelphia Union 1-2 New York City FC 0-2

06:40 Orlando City 0-0 Inter Miami 0-0

06:40 DC United 1-4 New York Red Bulls 0-1

06:40 FC Cincinnati 1-0 Atlanta United 1-0

18:35 Shanghai Shenhua 2-0 Qingdao Manatee 0-0

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 2-2 Huế FC 1-0

18:00 Phù Đổng 1-0 Dong Thap 1-0

17:00 Đồng Tâm Long An 2-2 Bình Phước 1-0

17:00 Đồng Nai 2 0-0 Hoa Binh 0-0

00:00 Vasteras SK FK 0-2 IFK Varnamo 0-1

00:00 Mjallby AIF 3-0 Hammarby 3-0

00:00 Halmstads 3-0 Hacken 2-0

00:00 Elfsborg 6-1 AIK Solna 1 3-0

01:45 Saint Mirren 2-2 Heart of Midlothian 1-1

01:45 Saint Johnstone 1-1 Ross County 0-1

01:45 Hibernian 3-0 Motherwell 2-0

01:45 Aberdeen 5-1 Livingston 0-0

01:30 Kilmarnock 0-5 Celtic FC 0-3

01:30 FC Zurich 2-1 Servette 0-1

01:30 1 Lausanne Sports 0-2 Luzern 0-1

19:00 Madura United 1-0 Borneo FC 0-0

23:50 Holy Ghost SC 0-4 Township Rollers 0-2

20:00 VTM FC 0-1 Gaborone United 0-0

18:30 1 FK Alga Bishkek 0-2 Neftchi Kochkor-Ata 0-1

19:00 Muhoroni Youth 0-0 Bandari 0-0

19:00 Shabana FC 1-1 FC Talanta 0-0

19:00 Nairobi Star City 2-2 Tusker 0-2

19:00 Muranga Seal 0-0 Kariobangi Sharks 0-0

19:00 AFC Leopards 1-0 Kenya Police FC 0-0

18:50 Sofapaka FC 2-1 Posta Rangers 1 2-0

17:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Nzoia United 1-0

16:00 Bidco United 0-1 Ulinzi Stars Nakuru 0-0

22:30 Jelgava 1-2 Rigas Futbola skola 1-0

21:30 FK Valmiera 2-1 FK Auda Riga 1-0

21:00 Oman Club 2-1 Al-Nahda Muscat 0-0

22:00 Ghana Dream FC 2-1 Bechem United 1-1

22:00 Lokomotiv Tbilisi 2-4 Dinamo Tbilisi II 1-2

19:30 FC Metalurgi Rustavi 3-1 FC Sioni Bolnisi 2-1

19:30 Kolkheti 1913 Poti 2-1 Shturmi 1-1

19:30 Gareji Sagarejo 1-1 WIT Georgia Tbilisi 0-0

19:30 Aragvi Dusheti 1-2 Spaeri FC 1-0

20:00 Al Bourj 1-1 Al-Safa 1-1

23:30 Djoliba 3-0 USC Kita 1 0-0

00:30 Slavia Praha 3-0 FC Viktoria Plzen 2-0

20:00 ZESCO United Ndola 2-1 MUZA FC 1-0

20:00 Nkwazi 0-1 Mufulira Wanderers 0-1

20:00 Prison Leopards FC 0-0 NAPSA Stars 0-0

20:00 Kabwe Warriors 1-0 Red Arrows 1-0

22:00 Shirak 0-1 Ararat Yerevan 0-0

18:15 Bavarians FC 1-8 FC Ulaanbaatar 1-3

15:15 Khangarid Klub 2-1 Tuv Buganuud 1-1

23:10 Al Fahaheel SC 2-2 Al-Nasar 1-1

23:30 Busaiteen 1-3 Al-Riffa 0-0

23:30 Sitra 1-1 East Riffa 1-0

23:30 Manama Club 0-0 Al Hidd 0-0

23:30 Al-Ahli(BHR) 0-1 Al-Shabbab 0-0

20:00 Gaddafi FC 3-2 Express FC 1-2

20:15 Mlandege FC 1-1 Ngome FC 0-1

01:00 Brondby IF 1-0 Nordsjaelland 1-0

22:59 Vejle 1-0 Lyngby 0-0

22:59 Randers FC 1-0 Viborg 1-0

22:59 Pyramids FC 2-1 Ceramica Cleopatra FC 2-1

22:59 Pharco 1-0 Baladiyet El Mahallah 0-0

20:00 El Daklyeh 0-0 El Gounah 0-0

02:00 Atalanta 0-1 Juventus 0-1

00:00 Torpedo Kutaisi 1-0 Dinamo Batumi 1 1-0

22:59 FC Telavi 1-1 FC Kolkheti Poti 1-1

00:00 PAOK Saloniki 4-1 Panathinaikos 1-0

00:00 Olympiakos Piraeus 2-0 AEK Athens 0-0

22:00 Lamia 2-4 Aris Thessaloniki 2-0

21:00 Dinamo Makhachkala B 2-3 Druzhba Maykop 2-2

20:00 1 FK Astrakhan 1-0 Legion Dynamo 0-0

17:00 Chungbuk Cheongju 0-0 Busan I Park 0-0

17:00 1 Cheonan City 0-4 Seoul E-Land FC 0-2

17:00 FC Anyang 1-0 Gyeongnam FC 1-0

14:30 Jeonnam Dragons 2-0 Seongnam FC 2-0

14:30 Bucheon FC 1995 0-0 Ansan Greeners FC 0-0

14:30 Chungnam Asan 1-2 Gimpo FC 0-0

02:05 Hamilton Academical 2-1 Inverness 2-0

08:00 Cancun FC 1-1 CF Atlante 1-1

07:30 Palmeiras 2-1 Independiente Jose Teran 2-0

07:30 Flamengo 4-0 Bolivar 3-0

07:00 Alianza Lima 1-1 Colo Colo 2 1-0

05:00 1 Deportivo Tachira 0-1 Nacional Montevideo 0-0

05:00 The Strongest 4-0 Huachipato 1 1-0

20:00 Kalamata AO 0-0 Ionikos 0-0

20:00 AEL Larisa 1-1 Makedonikos 1-1

20:00 Chania Kissamikos 6-2 Ilioupoli 3-1

20:00 Kambaniakos 1-0 Kozani F.S. 0-0

20:00 Anagenisi Karditsa 2-1 Aiolikos 1-1

20:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 1-2 FC Istiklol Dushanbe 0-1

20:00 FC Khatlon 3-0 Ravshan Kulob 1-0

19:00 Energetik Mary 1-3 Sagadam FK 0-0

19:00 Kopetdag Asgabat 1-5 Arkadag FK 0-0

19:00 HTTU Asgabat 1-4 FC Altyn Asyr 0-0

21:00 1 Flamurtari 0-0 Apolonia Fier 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-1]

08:05 Fortaleza F.C 1-0 Deportivo Pereira 1-0

06:00 Independiente Santa Fe 1-1 Atletico Bucaramanga 1-0

23:30 Mighty Blackpool 0-1 Bo Rangers 0-0

02:00 Porto Velho 1-2 Vilhena RO 1-1

07:00 Birmingham Legion 0-1 Charleston Battery 0-0

00:00 Yeni Orduspor 1-0 Aliaga FUTBOL AS 0-0

20:00 Efeler 09 0-3 Elazigspor 0-1

20:00 Musspor 0-1 Sebat Genclikspor 0-1

20:00 1 Kutahyaspor 2-1 Erbaaspor S 2-0

22:59 Ludogorets Razgrad 2-3 Botev Plovdiv 1-2

07:00 San Antonio(ECU) 2-2 Guayaquil City 1-2

03:00 9 de Octubre 0-0 Leones del Norte 0-0

01:15 Tottenham Hotspur Nữ 0-1 Chelsea FC Nữ 0-1

03:00 Independiente Santa Fe Nữ 1-0 Alianza Petrolera (W) 1 0-0

01:00 KA Akureyri 3-1 Vestri 0-1

06:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 EC Mamore MG 1 1-0

06:00 North Esporte Clube 1-0 Varginha EC 0-0

06:00 Nacional AC MG 1-1 Democrata SL/MG 1-1

06:00 Caldense MG 0-0 Boa Esporte Clube 1 0-0

05:30 Aymores 2-0 Tupi Juiz de Fora MG 1-0

01:00 1 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 0-0 Betim FC 0-0

22:00 FK Borac Kozarska 4-2 Leotar 3-1

22:00 Romanija Pale 1-0 Sutjeska Foca 1-0

22:00 Rudar Prijedor 5-0 FK Omarska 2-0

22:00 Villeznevesigne 4-0 Zeljeznicar Banja Luka 2-0

22:00 Ljubic Prnjavor 2-1 Radnik Bijeljina 0-0

22:00 FK Kozara Gradiska 0-5 Laktasi 0-3

22:00 Slavija Sarajevo 3-2 Famos Vojkovici 0-0

22:00 FK Modrica 2-0 BSK Banja Luka 1 0-0

22:00 Drina Zvornik 3-0 FK Sloboda Mrkonjic Grad 2-0

22:45 NK Maksimir 3-1 NK Dinamo Odranski Obrez 1 1-0

16:15 Yadanabon FC 2-2 Ispe FC 1-1

17:00 Charlestown Azzurri Reserves 3-1 Lambton Jaffas Reserves 0-1

20:00 OFI FC Nữ 0-1 PAOK Saloniki Nữ 0-0

21:10 Al Bataeh U21 3-2 Baniyas SC U21 1-1

21:10 Hatta Dubai U21 2-3 Al-Sharjah U21 1-1

21:10 Al-Jazira(UAE) U21 1-2 Ajman Club U21 1-2

00:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-0 Maccabi Netanya U19 0-0

22:00 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Hapoel Kiryat Shmona U19 1-0

21:00 Bnei Sakhnin U19 3-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-0

22:00 Abia Warriors 2-0 Rivers United 0-0

07:00 Boca Juniors 1-1 Fortaleza 0-0

07:00 Cuiaba 1-1 Deportivo Garcilaso 0-1

05:00 Lanus 5-0 Metropolitanos FC 1 2-0

05:00 Atletico Paranaense 1-2 Danubio FC 0-2

05:00 Belgrano 1-0 Real Tomayapo 1-0

21:00 ZFK Kamenica Sasa Nữ 0-1 Zfk Ljuboten Nữ 0-0

00:00 Moadon Sport Tira 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-0]

19:00 FC Kobenhavn U19 5-1 Randers Freja U19 2-0

20:10 Saipa 2-1 Shahr Raz FC 1-1

07:00 Virginia Dream 1-2 Alexandria Reds 1 0-1

21:00 Urartu II 1-1 Gandzasar Kapan 1-1

20:00 FC Noah B 6-1 FC Onor 0-0

20:00 Ararat-Armenia B 2-0 MIKA Ashtarak 0-0

20:00 Alashkert B Martuni 2-1 Lernayin Artsakh 0-0

22:59 JK Tallinna Kalev Nữ 0-2 JK Tabasalu Nữ 0-2

02:15 KA Asvellir 3-0 Skallagrimur 2-0

21:00 APO Keratsini 1-1 Thiva 0-1

19:00 Anagennisi Perivoliou 5-0 Pas Aneza 3-0

07:00 Chicago Dutch Lions 0-5 Des Moines Menace 0-2

06:30 Midwest United 1-0 South Bend Lions 1-0

06:00 Virginia Beach United 1-0 Northern Virginia FC 0-0

06:00 Southern Soccer Academy Kings 0-0 Dothan United SC 0-0

05:00 North Carolina FC U23 2-0 West Virginia Alliance FC 0-0

03:30 Birmingham Legion B 1-1 East Atlanta 0-0

00:30 FC Muhlhausen 1927 0-6 FC Zuzenhausen 0-4

23:30 1. FC Lok Stendal 0-1 SV Fortuna Magdeburg 0-0

20:00 AFC Progresul 1944 Spartac U19 1-2 Dinamo Bucharest U19 1-0

00:45 Maan 0-1 Al Wihdat Amman 0-0

22:00 Sahab SC 2-4 Al Faisaly 1-0

22:00 Al-Ahly 1-4 AL Salt 1 0-2

06:00 Palm City FC (W) 3-0 Swan City W 2-0

01:30 Tiller IL U19 3-7 Charlottenlund U19 2-3

01:15 KFUM U19 0-2 Kongsvinger U19 1 0-0

01:15 1 Ullern 2 U19 6-3 Moss U19 4-0

01:10 1 Nanset U19 3-1 Orn Horten U19 0-0

01:00 FF Lillehammer U19 7-2 Oppsal U19 2-1

23:15 Klofta U19 2-0 Ullensaker U19 1-0

19:00 SK Kladno U19 2-2 SK Petrin Plzen U19 2-1

16:00 Marila Pribram U19 6-1 FK Usti nad Labem U19 3-0

14:00 Biu Chun Rangers 1-0 Kitchee 1-0

01:00 Atletico Mineiro U20 Nữ 0-2 Corinthians U20 Nữ 0-1

01:00 Fortaleza U20 Nữ 2-1 Botafogo RJ U20 Nữ 2-0

22:59 GhanaU17 5-1 Ivory Coast U17 2-0

00:30 FC Twente Enschede Nữ 3-0 Fortuna Sittard Nữ 2-0

00:30 Ajax Amsterdam Nữ 1-1 PSV Eindhoven Nữ 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2]

07:30 Ponte Preta 1-2 Santos 0-2

07:30 1 SC Paysandu Para 1-1 Goias 1 1-0

07:30 1 Ceara 2-1 Amazonas FC 2-0

05:00 Brusque FC 0-0 Operario Ferroviario PR 0-0

05:00 America MG 0-0 Mirassol 0-0

05:00 Ituano SP 1-0 Sport Club do Recife 0-0

16:00 Bangkok University Deffo 0-0 Bangkok Thonburi University 0-0

20:00 SCP RuzomberokU19 2-1 Slovan Bratislava U19 1-1

00:00 GrIFK Reservi 0-0 LJS 0-0

23:30 FC Kirkkonummi 0-3 EPS Reservi 0-2

22:59 Narpes Kraft II 0-2 YPA Ylivieska 0-0

22:59 1 EIF Academy 2-1 NuPS 1-0

23:30 Monchengladbach U19 2-6 Hoffenheim U19 1-2

00:50 Al-Ameade 1-1 Al-Adalh 1-1

23:20 Al Qaisoma 0-0 Ohod Medina 0-0

22:55 Al Safa(KSA) 5-1 Al-Jabalain 2-1

20:00 Kowloon City 2-0 Citizen 1-0

19:30 Sai Kung 2-1 South China AA 1-1

18:00 Eastern District SA 1-4 Wong Tai Sin 0-1

23:30 England Nữ U17 2-0 Poland Nữ U17 2-0

20:30 Spain Nữ U17 6-1 France Nữ U17 6-0

03:15 Almirante Brown 3-3 San Martin Tucuman 3-0

Pen [3-1]

01:00 Gimnasia Mendoza 0-1 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-0

22:30 Greuther Furth (Youth) 2-1 FV Illertissen 0-0

12:00 Sejong Gumi Sportstoto Nữ 2-1 KSPO FC Nữ 2-0

12:00 Hyundai Steel Red Angels Nữ 0-0 Boeun Sangmu Nữ 0-0

12:00 Gyeongju FC Nữ 1-1 Seoul Amazones Nữ 1-0

12:00 Changnyeong Nữ 2-2 Suwon FMC Nữ 2-0

22:30 Brinje Grosuplje U19 3-2 FC Koper U19 0-1

08:00 AS Magenta Noumea 8-0 Vaivase Tai FC 5-0

21:00 Clodiense 2-1 ASD Alcione 1 0-0

21:00 1 Team Altamura 0-3 Trapani 0-1

21:00 Athletic Carpi 1-1 US Pianese 0-1

02:00 Belfast Celtic Nữ 1-1 Sion Swifts Nữ 1-0

01:10 FC Chatel St Denis 0-1 FC Plan Les Ouates 0-1

22:30 Nacional U19 2-1 Alcanenense U19 2-1

00:30 1 Paksi SE Honlapja 0-0 Ferencvarosi TC 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0]

01:30 Goias (Youth) 3-3 Bahia (Youth) 1-1

01:00 1 Fluminense RJ (Youth) 1-0 Cuiaba (MT) (Youth) 0-0

01:00 1 America MG (Youth) 2-0 Santos (Youth) 1 0-0

01:00 Palmeiras (Youth) 0-2 RB Bragantino Youth 0-2

07:00 Deportivo Yautepec FC 2-2 CD Muxes 0-1

03:00 CD Pioneros Junior 0-4 Faraones Texcoco 0-3

00:45 Unia Skierniewice 3-3 Mlawianka Mlawa 1-1

00:00 Rozwoj Katowice 1-0 MKS Myszkow 0-0

22:59 Vineta Wolin 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA 1-1

22:59 Lechia Tomaszow Mazowiecki 7-0 Jagiellonia Bialystok II 4-0

22:59 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-2 Slask Wroclaw II 0-2

22:59 Victoria Sulejowek 4-0 Pelikan Lowicz 1 1-0

22:30 Unia Turza Slaska 2-2 MKS Kluczbork 1-2

22:30 LKS Lomza 0-2 Bron Radom 0-1

22:30 Sieradz 1-0 Legia Warszawa B 1-0

22:30 KS Legionovia Legionowo 2-3 GKS Belchatow 0-2

22:30 Gedania Gdansk 0-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0-1

22:30 Pilica Bialobrzegi 0-5 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-1

22:30 Swit Szczecin 2-0 Stolem Gniewino 2-0

22:00 KTS-K Luzino 0-0 Pogon Szczecin II 0-0

22:00 Garbarnia Krakow 1-1 Avia Swidnik 1 1-0

22:00 GKP Gorzow 4-2 Gornik II Zabrze 2-2

22:00 Wislanie Jaskowice 2-1 KS Wiazownica 0-0

22:00 Czarni Polaniec 3-0 KSZO Ostrowiec 0-0

22:00 Siarka Tarnobrzeg 3-0 Unia Tarnow 2-0

22:00 Sokol Sieniawa 1-2 Chelmianka Chelm 1-1

22:00 MKS Notec Czarnkow 3-1 KP Starogard Gdanski 0-0

22:00 Lechia Zielona Gora 2-1 Gwarek Tarnowskie Gory 1 1-0

22:00 Sokol Kleczew 1-2 Flota Swinoujscie 0-1

22:00 1 Star Starachowice 1-0 Orleta Radzyn Podlaski 1 0-0

22:00 Karpaty Krosno 0-2 Podlasie Biala Podlaska 0-2

22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-3 Stargard Szczecinski 0-2

22:00 Swidniczanka Swidnik 0-1 Wisloka Debica 0-1

22:00 Unia Solec Kujawski 0-1 Unia Swarzedz 0-0

22:00 Gawin Sleza Wroclaw 3-0 LZS Starowice Dolne 0-0

22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 15-0 Concordia Elblag 6-0

22:00 Carina Gubin 1-1 LKS Goczalkowice Zdroj 1-0

22:00 Elana Torun 3-1 Cartusia 2-0

21:00 Wikielec 1-0 Olimpia Zambrow 0-0

21:00 1 Rakow Czestochowa 2 1-2 Gornik Polkowice 0-0

21:00 Podhale Nowy Targ 1-0 KS Wieczysta Krakow 1-0

22:45 Al Markhiya U21 4-1 Al-Arabi Doha U21 2-0

22:45 Al-Sadd SC U21 2-4 Al-Shamal U21 1 0-3

22:45 Umm Salal U21 2-0 Al Duhail U21 0-0

22:00 Tatran Vsechovice 2-2 FC Strani 1 1-1

06:00 1 Deportes Limache 2-2 Santiago Morning 1 0-0

20:00 Al-Taliya U23 0-1 Al-Karamah U23 0-0

20:00 Jaish Damascus U23 1-0 Wahda Damascus U23 0-0

20:00 Al Ittihad Aleppo U23 1-1 Al Horiyah U23 1 1-0

20:00 Al Wathba SC U23 2-1 Al Futowa U23 1-0

19:00 Olimpia Cluj Nữ 7-0 Vasas Odorhei Nữ 1-0

17:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ 4-2 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ 1-0

07:15 Gutierrez 2-2 CA Juventud Unida San Luis 0-1

07:15 Central Norte Salta 1-1 Sarmiento de La Banda 1-0

06:30 1 Defensores Pronunciamiento 1-1 Gimnasia C. Uruguay 1 1-1

06:30 CA 9 de Julio Rafaela 0-0 Independiente Chivilcoy 0-0

06:00 Union Sunchales 1-1 Sarmiento Resistencia 1-1

06:00 Defensores Belgrano (VR) 1-0 Sportivo Belgrano 1-0

06:00 1 Club Cipolletti 2-0 Sol de Mayo 1-0

06:00 Atenas 1-0 Huracan Las Heras 1-0

05:30 Sportivo Las Parejas 1-0 Douglas Haig 0-0

02:00 Estudiantes de San Luis 1-1 Club Ciudad de Bolivar 1-1

02:00 Deportivo Rincon 2-2 Germinal de Rawson 0-1

01:30 1 Club Circulo Deportivo 1-1 Villa Mitre 1 0-0

01:30 1 Boca Unidos 2-2 G.San Martin Formosa 1-1

01:30 Sansinena 0-0 Santa Marina Tandil 0-0

01:20 Sol de America de Formosa 1-0 Juventud Antoniana 1-0

01:00 1 Olimpo Bahia Blanca 1-1 Kimberley Mar del Plata 0-0

00:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-0 San Martin Mendoza 1 1-0

22:59 CDA Monte Miaz 1-1 Deportivo Camioneros 0-1

22:59 Petro Atletico de Luanda 0-0 Primeiro de Agosto 0-0

21:00 Bravos do Maquis 0-1 Academica Do Lobito 0-0

00:00 TSV Bardowick 0-2 TuS Neetze 0-0

20:00 Kwai Tsing District FA 1-3 Wing Go FC 1-0

01:00 CD Aguila Reserves 2-1 Alianza FC Reserves 1-0

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-3 CD FAS Reserves 2-1

19:00 Kisvarda FC U19 2-2 Gyori ETO U19 1-2

18:00 Ferencvarosi U19 3-3 Debrecin VSC U19 1 1-2

06:00 Trinidad và Tobago 2-0 Guyana 0-0

00:00 Switzerland U18 1-3 Austria U18 1-2

21:00 Slovakia (W) U16 2-1 Finland Nữ U16 2-1

16:00 Italy Nữ U16 3-1 Serbia (W) U16 1-1

22:59 Madla IL 1-5 Vidar 0-2

23:10 FC Vorskla Poltava 1-2 FC Shakhtar Donetsk 0-1

00:30 Eintracht Celle 4-2 Rotenburger SV 1-0

00:15 FC Union Schafhausen 0-2 Hennef 05 0-0

00:00 Arminia Hannover 1-3 Kickers Emden 1-1

00:05 Valerenga Nữ 0-1 Rosenborg BK Nữ 0-0

22:59 Lyn Nữ 1-0 Arna Bjornar Nữ 0-0

22:59 LSK Kvinner Nữ 3-2 Stabaek Nữ 2-1

22:59 SK Brann Nữ 1-1 Roa Nữ 0-0

22:59 Aasane Nữ 1-1 Kolbotn Nữ 0-1

07:10 Crown Legacy FC 4-1 Chattanooga 4-0

22:59 Columbus Crew B 4-3 Orlando City B 2-2

04:00 Quito FC Nữ 0-7 LDU Quito Nữ 0-4

03:00 Club Nanas Nữ 1-2 Dragonas IDV (W) 1 0-0

22:59 Macara Nữ 0-1 Barcelona Guayaquil Nữ 0-0

22:00 Universidad Catolica del Ecuador Nữ 1-2 CD Espuce Nữ 1-1

18:20 FK Graficar Beograd U19 3-1 Jedinstvo UB U19 0-1

18:00 Zemun FK U19 1-5 Mladost Lucani U19 0-1

16:00 Cukaricki U19 2-2 FK Brodarac U19 1-0

16:00 IMT Novi Beograd U19 2-0 FK Vozdovac U19 0-0

04:00 Sporting FC Nữ 5-2 Tsunami Azul (W) 1-2

02:15 Fylkir Nữ 0-2 Breidablik Nữ 0-1

01:00 Trottur Reykjavik Nữ 0-1 Vikingur Reykjavik Nữ 0-1

01:30 Central Ballester 0-0 Club Lujan 0-0

18:00 MFK Karvina U19 1-2 Banik Ostrava U19 0-0

17:30 Cessnock City Hornets 0-4 Adamstown Rosebuds FC 0-2

17:00 Northern Demons 0-4 Adelaide Olympic 0-3

16:30 Cooks Hill United 0-1 Newcastle Olympic 0-0

16:30 Hoppers Crossing SC 0-5 FC Melbourne Srbija 0-1

16:10 Broadmeadow Magic 6-1 Lake Macquarie 3-0

16:00 1 Newcastle Croatia 3-1 Kotara South FC 0-0

16:00 Edgeworth Eagles FC 4-3 Valentine 1-1

16:00 Bulls Academy 0-4 Bankstown City Lions 0-1

16:00 Northbridge Bulls 0-4 Blacktown City Demons 0-1

16:00 Coniston FC 3-5 Inter Lions 0-2

00:00 SV Kumberg 5-1 SV Baumit Peggau 2-0

23:30 Banjul United 0-2 Greater Tomorrow FC 0-2

23:30 Brikama United 1-2 Fortune FC 1-1

19:30 Nasaf Qarshi B 1-2 Jizak 0-0

00:45 Zenit St. Petersburg 0-0 CSKA Moscow 0-0

Pen [5-4]

23:45 SV Kuchl 1-2 FC Pinzgau Saalfelden 0-0

22:45 ASKO Kottmannsdorf 3-2 SV Dellach Gail 1-0

02:30 Ipojuca AC U20 0-1 Atletico Torres PE U20 0-1

22:59 Rotor Volgograd 0-0 FK Krasnodar 2 0-0

22:59 FK Chayka Pesch 1-0 Metallurg Lipetsk 0-0

22:30 Spartak Kostroma 1-1 Dinamo Briansk 0-1

22:00 Avangard 2-0 Torpedo Miass 0-0

22:00 Khimik Dzerzhinsk 2-3 Mashuk-KMV 1 2-2

22:00 Veles 2-1 Rodina Moskva II 2-0

21:00 Volga Ulyanovsk 1-2 FK Kaluga 0-2

20:30 Chelyabinsk 1-1 Sibir-M Novosibirsk 1-0

20:00 Irtysh 1946 Omsk 1-0 Tekstilshchik Ivanovo 0-0

20:00 1 FC Ufa 2-1 FC Murom 1-0

05:00 1 Real Noroeste 2-3 Rio Branco-ES 1 2-1

02:00 Drogheda Town FC 1-0 Dublin University FC 0-0

02:00 Drogheda Town 1-0 Dublin University AFC 0-0

02:00 Liffeys Pearse 2-5 Bluebell United 0-2

01:45 St. Mochtas 1-1 St Francis FC 0-1

01:30 Kilbarrack United 0-3 Maynooth University Town FC 1 0-1

20:00 Zaqatala FK 2-1 Irəvan FK 0-1

20:00 Karvan Evlakh 1-0 E Nel G Tick 0-0

20:00 Difai Agsu FK 1-1 FK MOIK Baku 1-0

01:00 Crystal Palace U21 1-0 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-0

07:30 1 Baymon FC 1-1 Caguas Sporting 1-1

15:15 Newcastle Olympic FC Nữ 4-0 New Lambton FC Nữ 2-0

02:00 1 OCK Olympique de Khouribga 0-1 MCO Mouloudia Oujda 0-0

22:59 Olympique Dcheira 1-2 FAR Forces Armee Royales 0-0

14:45 Yunnan Jiashijing W 0-2 Shanghai Shenhua W 0-1

12:30 Liaoning Shenbei Hefeng (W) 1-0 Hebei Nữ 0-0

12:30 Fujian Nanan (W) 1-1 Beijing Normal University (W) 0-1

19:00 Burundi U17 Nữ 6-0 Djibouti U17 (W) 0-0

05:00 1 Savannah Clovers 2-1 Georgia Lions 1-0

00:00 Dinamo Zagreb 0-0 Rijeka 0-0

05:00 Atletico Pantoja 6-0 Atletico San Cristobal 3-0

03:00 Moca FC 1-0 Atlantico FC 1-0

02:00 Partick Thistle Nữ 0-2 Glasgow City Nữ 0-0

02:00 Motherwell Nữ 4-2 Hamilton FC Nữ 1-2

01:30 Aberdeen Nữ 1-1 Dundee United Nữ 1-1

00:00 Hibernian Nữ 2-3 Glasgow Rangers Nữ 0-1

00:00 Hearts Nữ 1-3 Celtic Nữ 0-3

16:00 Hajduk Split U19 1-1 Dinamo Zagreb U19 0-1

13:00 Shanghai Changning 1-1 Yanbian Longding 0-1

Pen [5-4]

00:30 Corvinul Hunedoara 2-2 FC Otelul Galati 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [3-2]

05:00 Talleres Cordoba Reserve 2-0 Huracan Reserves 1 0-0

01:00 Racing Club Reserves 0-0 Rosario Central Reserves 0-0

01:00 1 River Plate Reserves 1-2 Banfield Reserves 1 0-1

01:00 Barracas Central Reserves 1-1 Argentinos Jrs Reserves 1-1

01:00 Platense Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve 0-0

01:00 Independiente Rivadavia Reserves 3-2 Deportivo Riestra Reserves 0-1

00:00 CA San Telmo Reserves 1-0 Nueva Chicago Reserves 1-0

23:30 RS Tallinding 1-0 Red Hawks FC 0-0